|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Name: | 21.5 Inch TFT LCD Display | Panel Size: | 21.5" |
|---|---|---|---|
| Resolution: | 1920*1080 | Brightness: | 2000 (Typ.) |
| Aspect Ratio: | 16:9 | Active Area: | 476.06*267.79mm |
| Outline Dimension: | 495.6*292.2*13.6mm | Interface: | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | 21Màn hình LCD độ sáng cao.5 inch,Màn hình LCD ngoài trời TFT 2000nits,Màn hình LCD loại D-LED |
||
| Mô hình | LCMA-RX0215GT03-Z200 |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển (inch) | 21.5 |
| Độ sáng | 2000nits |
| Nghị quyết | 1920 * 1080 |
| Khu vực hoạt động | 476.06 * 267.79mm |
| Kích thước tổng thể | 495.6 * 292.2 * 13.6mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1500:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá