|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình LCD LCD 21,5 inch | Kích thước bảng điều khiển: | 21,5" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 | Độ sáng: | 1000 (Loại.) |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 | Khu vực hoạt động: | 476,64*268,11mm |
| Kích thước phác thảo: | 495,6*292,2*9,5mm | Giao diện: | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | màn hình LCD chống nước 21,5 inch,màn hình TFT đo ngoài trời |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước màn hình (inch) | 21,5 |
| Mã sản phẩm | LCMA-RX0215GB16-C100 |
| Độ sáng | 1000 nits |
| Độ phân giải | 1920 × 1080 |
| Khu vực hiển thị | 476,64 × 268,11 mm |
| Kích thước tổng thể | 495,6 × 292,2 × 9,5 mm |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá