|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | màn hình quảng cáo kỹ thuật số | Kích thước bảng điều khiển: | 32" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 | Độ sáng: | 4000 nit |
| Khu vực hoạt động: | 698,4*392,85mm | kích thước tổng thể: | 732*431.3*85mm |
| Làm nổi bật: | Màn hình quảng cáo kỹ thuật số 32 inch,Màn hình quảng cáo kỹ thuật số 4000 nits,Màn hình LCD lớn cho quảng cáo |
||
32 inch 1920*1080, 4000nits, 0-50°C Chức năng hiển thị
Thông số kỹ thuật️
LCMA-RX0320ZJ03-Z400
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Máy hiển thị thương mại |
| Kích thước bảng | 32 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0320ZJ03-Z400 |
| Loại máy | Chức năng hiển thị |
| Độ sáng | 4000 |
| Tiêu thụ năng lượng | 144W |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 698.4*392.85mm |
| Kích thước tổng thể | 732*431.3*85mm |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1300:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá