|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 35 inch |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 3840*446 | Độ sáng: | 1000 nit |
| Khu vực hoạt động: | 878,11*100,5mm | kích thước tổng thể: | 924*147*49.9mm |
| Làm nổi bật: | Máy quảng cáo LCD 35 inch,Máy quảng cáo LCD 3840*446,Thiết bị quảng cáo LCD 1000nits |
||
Máy quảng cáo LCD 35 inch 3840 * 446 1000nits 0-50 ° C Chức năng hiển thị
Thông số kỹ thuật️
LCMA-RX0350ZJ01-C100
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Máy hiển thị thương mại |
| Kích thước bảng | 35 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0350ZJ01-C100 |
| Loại máy | Chức năng hiển thị |
| Độ sáng | 1000 nits |
| Tiêu thụ năng lượng | 56W |
| Nghị quyết | 3840*446 |
| Khu vực hoạt động | 878.11*100.5mm |
| Kích thước tổng thể | 924*147*49.9mm |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 4800:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:1.85 |
| Bảng cảm ứng | Tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá