|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Bảng điều khiển LCD vuông | Kích thước bảng điều khiển: | 35,6 inch |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 500 nits | Nghị quyết: | 950*1080 |
| Khu vực hoạt động: | 598,5*680,4mm | Kích thước tổng thể: | 628,6*711*25,3mm |
| Làm nổi bật: | Bảng LCD vuông độ tương phản cao,Bảng LCD hình vuông 35,6 inch |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | Màn hình LCD vuông |
| Kích thước màn hình | 35.6 inch |
| Model | LCMA-RX0356ZJ02-C050 |
| Độ sáng | 500 nits |
| Điện năng tiêu thụ | 34W |
| Độ phân giải | 950×1080 |
| Vùng hiển thị | 598.5×680.4mm |
| Kích thước tổng thể | 628.6×711×25.3mm |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1300:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 8:9 |
| Bảng cảm ứng | Tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50℃ |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá