|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Thiết bị quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 43,5” |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 3840*380 | Độ sáng: | 1000 nit |
| Khu vực hoạt động: | 1095,8 * 108mm | kích thước tổng thể: | 1214*147.8*55.2mm |
| Làm nổi bật: | Thiết bị quảng cáo LCD 1000nits,Thiết bị quảng cáo LCD thương mại,Thiết bị quảng cáo LCD 43 |
||
43Máy quảng cáo LCD lớn.5 inch 1000nits 3840 * 380 chức năng hiển thị
Thông số kỹ thuật️
LCMA-RX0435ZJ01-C100
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Máy hiển thị thương mại |
| Kích thước bảng | 43.5 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0435ZJ01-C100 |
| Loại máy | Chức năng hiển thị |
| Độ sáng | 1000 nits |
| Tiêu thụ năng lượng | Tùy thuộc vào thông số kỹ thuật |
| Nghị quyết | 3840*380 |
| Khu vực hoạt động | 1095.8*108mm |
| Kích thước tổng thể | 1214*147.8*55.2mm |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:1.58 |
| Bảng cảm ứng | Tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá