|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 48 inch |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 3840*540 | Độ sáng: | 4000 nit |
| Khu vực hoạt động: | 1209,6*170,1mm | kích thước tổng thể: | 1239*208*90mm |
| Làm nổi bật: | Bảng quảng cáo LCD thương mại,Bảng quảng cáo LCD 48 inch,Bảng quảng cáo LCD 3840*540 |
||
48 inch LCD thương mại bảng quảng cáo 3840 * 540 4000nits
Thông số kỹ thuật️
LCMA-RX0480ZJ01-Z400
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Máy hiển thị thương mại |
| Kích thước bảng | 48 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0480ZJ01-Z400 |
| Loại máy | Chức năng hiển thị |
| Độ sáng | 4000 nits |
| Tiêu thụ năng lượng | Tùy thuộc vào thông số kỹ thuật |
| Nghị quyết | 3840*540 |
| Khu vực hoạt động | 1209.6*170.1mm |
| Kích thước tổng thể | 1239*208*90mm |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1300:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:2.25 |
| Bảng cảm ứng | Tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá