23Màn hình LCD.8 inch 1500nits 1920*1080 LCMA-RX0238GB03-Z150 cho môi trường khắc nghiệt
Chứng nhận
Trung Quốc Shenzhen Rogin Electronics Co., Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
—— Kasper Sørensen
—— Nicole Becker
Dễ lắp đặt, phạm vi nhiệt độ rộng và tầm nhìn xuất sắc trong môi trường sáng.
—— Giovanni
—— Lukas Müller
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen
Hàng hiệu: ROGIN
Số mô hình: LCMA-RX0238GB03-Z150
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 5
Giá bán: Price is negotiable.
chi tiết đóng gói: thùng giấy hoặc hộp gỗ
Thời gian giao hàng: 4-6 tuần
Điều khoản thanh toán: T/T,L/C
Khả năng cung cấp: Điểm đầy đủ
Sự miêu tả
tên: 23Màn hình LCD 8 inch Kích thước bảng điều khiển: 23,8"
Nghị quyết: 1920*1080 Độ sáng: 1500 (Loại.)
Nhiệt độ hoạt động: -20~70℃ Khu vực hoạt động: 527,04*296,46mm
kích thước phác thảo: 550*320*20.1mm
Làm nổi bật:
1500nits màn hình LCD 23
8 inch
Màn hình LCD RX0238GB03-Z150
23Màn hình LCD 8 inch
Tính năng sản phẩm
1. Độ sángTomization 700-5000cd/m2.
2- Ánh sáng mặt trời ngoài trời có thể đọc được.
3. tiêu thụ năng lượng thấp.
4.Đồng độ cao lên đến 85%.
5Cấu trúc đèn nền nhôm với khả năng phân tán nhiệt tốt.
6.Phạm vi nhiệt độ rộng đến -30 °C-80 °C.
7- Chống sốc cao và ổn định cao.
Ứng dụng sản phẩm
1- Bến xe buýt.
2- Đồ sạc thông minh.
3- Bảng đọc tin điện tử ngoài trời.
4- Tủ Express thông minh.
5- Máy bán hàng tự động.
6- Máy quảng cáo thương mại.
7- Máy tìm thông tin về điểm tham quan.
8Hội đồng thông tin cộng đồng.
Thông số kỹ thuật
LCMA-RX0238GB03-Z150
Thương hiệu Rogin
Dòng Màn hình LCD độ sáng cao
Kích thước bảng
23.8 inch
Mô hình
LCMA-RX0238GB03-Z150
Độ sáng
1500NITS
Nghị quyết
Khu vực hoạt động
527.04*296.46mm
Kích thước tổng thể 550*320*20,1mm
góc nhìn
89/89/89/89
Định nghĩa giao diện
LVDS (2 ch, 8-bit)
Loại đèn nền WLED
Tỷ lệ tương phản
3000:1
Tỷ lệ khía cạnh
16:9
Bảng cảm ứng Không có
Nhiệt độ hoạt động
-20~70°C
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá cho nhà cung cấp này
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%