|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 21,5" | Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 500 (Tập thể) | Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động: | 476,05*284,49mm (AA) | Phác thảo kích thước: | 484,46*284,49*12,5mm |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD 21.5 inch độ sáng 500Nits,Màn hình LCD độ sáng cao,độ phân giải 1920x1080 |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bảng | 21.5" |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Độ sáng | 500 (Tập thể) |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 476.05*284.49mm (A.A) |
| Chiều độ phác thảo | 484.46*284.49*12.5mm |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển ((inch) | 21.5 |
| Mô hình | LCMA-RX0215GB25-C050 |
| Độ sáng | 500 |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 476.05*284.49 |
| Kích thước tổng thể | 484.46*284.49*12.5 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá