|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Panel Size: | 23.8" | Resolution: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Brightness: | 3500 (Typ.) | Aspect Ratio: | 16:9 |
| Active Area: | 527.04*296.46mm(A.A) | Outline Dimension: | 554.04*323.53*41mm |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD độ sáng cao 23,8 inch,Màn hình LCD ứng dụng ngoài trời |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bảng | 23.8" |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Độ sáng | 3500 (Typ.) |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 527.04*296.46mm ((A.A) |
| Chiều độ phác thảo | 554.04*323.53*41mm |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển ((inch) | 23.8 |
| Mô hình | LCMA-RX0238GA02-Z350 |
| Độ sáng | 3500 |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 527.04*296.46 |
| Kích thước tổng thể | 554.04*323.53*41 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá