|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 23,8" | Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 1000 (Loại.) | Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động: | 527,04*296,46mm | Phác thảo kích thước: | 544.8*320.5*11,7mm |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD độ sáng cao 23,8 inch,Màn hình LCD giao diện LVDS |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bảng | 23.8" |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Độ sáng | 1000 (Typ.) |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 527.04*296.46mm |
| Chiều độ phác thảo | 544.8*320.5*11.7mm |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển (inch) | 23.8 |
| Mô hình | LCMA-RX0238GI03-C100 |
| Độ sáng | 1000 |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 527.04*296.46 |
| Kích thước tổng thể | 544.8*320.5*11.7 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá