|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 24" | Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 1000 (Loại.) | Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động: | 531,36*298,89mm | Phác thảo kích thước: | 556*323.2*17mm |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD 24 inch với giao diện LVDS,tùy chỉnh màn hình LCD độ sáng cao,Mô-đun LCD LCMA-RX0240GA01-C100 |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bảng | 24" |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Độ sáng | 1000 (Typ.) |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 531.36*298.89mm |
| Chiều độ phác thảo | 556*323.2*17mm |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển (inch) | 24 |
| Mô hình | LCMA-RX0240GA01-C100 |
| Độ sáng | 1000 |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 531.36 x 298.89 |
| Kích thước tổng thể | 556*323.2*17 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá