|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 27" | Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 500 (Tập thể) | Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động: | 597,6*336,15mm | Phác thảo kích thước: | 613,6*356,85*10,5mm |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD sáng cao 27 inch,Màn hình LCD máy quảng cáo,Màn hình LCMA-RX0270GA10-C050 độ sáng cao |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển | 27 " |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Độ sáng | 500 (typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động | 597.6*336.15mm |
| Phác thảo kích thước | 613.6*356,85*10,5mm |
| Thương hiệu | Rogin |
| Loạt | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển (inch) | 27 |
| Người mẫu | LCMA-RX0270GA10-C050 |
| Độ sáng | 1500 |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 597.6*336.15 |
| Kích thước tổng thể | 613.6*356,85*10.5 |
| Xem góc | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVD (2 CH, 8 bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Chạm vào bảng điều khiển | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá