|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 27" | Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 1500 (Loại.) | Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động: | 597.6*336,14mm | kích thước phác thảo: | 628*366.4*23,7mm |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD sáng cao 27 inch,màn hình LCD quảng cáo với bảo hành,màn hình sáng cao LCMA-RX0270GA11-C150 |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển | 27 " |
| Nghị quyết | 1920 × 1080 |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 (typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động | 597,6 × 336,14mm |
| Phác thảo kích thước | 628 × 366,4 × 23,7mm |
| Thương hiệu | Rogin |
| Loạt | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển | 27 inch |
| Người mẫu | LCMA-RX0270GA11-C150 |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 |
| Nghị quyết | 1920 × 1080 |
| Khu vực hoạt động | 597,6 × 336,14mm |
| Kích thước tổng thể | 628 × 366,4 × 23,7mm |
| Xem góc | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVD (2 CH, 8 bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Chạm vào bảng điều khiển | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá