|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình LCD TFT | Kích thước bảng điều khiển: | 32 " |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 3840*2160 | Độ sáng: | 1000 (TYP.) |
| Hoạt động temp.: | 0~50℃ | Khu vực hoạt động: | 698,4*392,85mm |
| Phác thảo kích thước: | 751,5*446,01*30,5mm | ||
| Làm nổi bật: | 32 inch TFT display with touch panel,high brightness LCD display with customization,TFT display with high luminance support |
||
| Attribute | Value |
|---|---|
| Name | TFT LCD Display |
| Panel Size | 32" |
| Resolution | 3840*2160 |
| Brightness | 1000 (Typ.) |
| Operating Temp. | 0~50℃ |
| Active Area | 698.4*392.85mm |
| Outline Dimension | 751.5*446.01*30.5mm |
32 Inch TFT Display With High Lumin Solution Support LVDS Interface LCMA-RX0320GI04-C100
LCMA-RX0320GI04-C100
| Brand | Rogin |
|---|---|
| Series | LCD Display |
| Panel Size | 32 inch |
| Model | LCMA-RX0320GI04-C100 |
| Brightness | 1000 |
| Power Consumption | 131W |
| Resolution | 3840*2160 |
| Active Area | 698.4*392.85mm |
| Overall Size | 751.5*446.01*30.5mm |
| Viewing Angle | 89/89/89/89 |
| Interface Definition | 51pins V-by-One 8 lane |
| Backlight Type | WLED |
| Contrast Ratio | 3000:1 |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Touch Panel | Without |
| Operating Temperature | 0~50 ℃ |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá