|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình LCD loại thanh | Kích thước bảng điều khiển: | 19,4" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*510 | Độ sáng: | 500 (typ.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 476,6*126,6mm |
| Phác thảo kích thước: | 495,6*150,7*12mm | ||
| Làm nổi bật: | 19Màn hình LCD loại thanh 0,4 inch,Ứng dụng nhà thông minh màn hình LCD TFT |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 19.4 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0194TA02-C050 |
| Độ sáng | 500 |
| Nghị quyết | 1920*510 |
| Khu vực hoạt động | 476.6*126.6mm |
| Kích thước tổng thể | 495.6*150.7*12mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá