|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình LCD thanh | Kích thước bảng điều khiển: | 27,5" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*136 | Độ sáng: | 700 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 698,4 * 50mm |
| Phác thảo kích thước: | 714,4*75*19,2mm | ||
| Làm nổi bật: | 27Màn hình loại thanh 0,5 inch,Màn hình LCD loại thanh với độ phân giải 1920x136 |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 27.5 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0275TA01-C070 |
| Độ sáng | 700 |
| Nghị quyết | 1920*136 |
| Khu vực hoạt động | 698.4*50mm |
| Kích thước tổng thể | 714.4*75*19.2mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá