|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 65 " | Nghị quyết: | 3840*2160 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 2000 (typ.) | Nhiệt độ hoạt động: | -30-80oC |
| Khu vực hoạt động: | 1428,48*803,52 mm | Phác thảo kích thước: | 1452,4*827,5*61 mm |
| Tên: | Màn hình LCD độ sáng cao | ||
| Làm nổi bật: | 65 inch LCD TFT display,2K resolution advertising machine,brightness customization LCD display |
||
| Brand | Rogin |
|---|---|
| Series | High Brightness LCD Display |
| Panel Size | 65 inch |
| Model | LCMA-RX0650GB04-Z200 |
| Brightness | 2000 cd/m² |
| Power Consumption | 366 W |
| Resolution | 3840 × 2160 |
| Active Area | 1428.48 × 803.52 mm |
| Overall Size | 1452.4 × 827.5 × 61 mm |
| Viewing Angle | 89/89/89/89 |
| Interface Definition | V-by-One 8 lane |
| Backlight Type | WLED |
| Contrast Ratio | 1200:1 |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Touch Panel | Without |
| Operating Temperature | -30°C to 80°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá