|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD loại thanh | Kích thước bảng điều khiển: | 43,9" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*540 | Độ sáng: | 700 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 1073,78*604mm |
| kích thước phác thảo: | 1833*363*34mm | Điều khiển từ xa: | Ủng hộ |
| Anten WIFI: | 4G/Dài 50MM | ||
| Làm nổi bật: | 43Màn hình TFT loại thanh 0,9 inch,Máy quảng cáo màn hình dọc |
||
43.9 Inch Bar Type TFT Display Máy quảng cáo màn hình dọc Ứng dụng trong nhà & ngoài trời
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Máy quảng cáo LCD |
| Kích thước bảng | 43.9 inch |
| Mô hình | RX0439ZJ01-C070 |
| Độ sáng | 700 |
| Nghị quyết | 1920*540 |
| Khu vực hoạt động | 1073.78*604mm |
| Kích thước tổng thể | 1833*363*34mm |
| Định nghĩa giao diện | USB OTG, USB 2.0 HDMI |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1100:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá