|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 27 " |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 | Độ sáng: | 300 (Điển hình) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 597,88*336,312mm |
| kích thước phác thảo: | 623,9*367,7*43,3mm | ||
| Làm nổi bật: | Máy quảng cáo LCD 27 inch,Màn hình quảng cáo độ phân giải 1920x1080,Màn hình LCD độ sáng 300nits |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Máy quảng cáo LCD |
| Kích thước bảng | 27 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0270ZJ03-C030 |
| Độ sáng | 300 nits |
| Nghị quyết | 1920×1080 |
| Khu vực hoạt động | 597.88×336.312 mm |
| Kích thước tổng thể | 623.9×367.7×43.3 mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá