|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 32 " |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 | Độ sáng: | 4000 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 698,4*392,85mm |
| kích thước phác thảo: | 732*431.3*85mm | ||
| Làm nổi bật: | Màn hình quảng cáo LCD 32 inch,Máy LCD ngoài trời 4000nits,Hiển thị lệnh LCD TFT |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Máy quảng cáo LCD |
| Kích thước bảng | 32 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0320ZJ03-Z400 |
| Độ sáng | 4000 nits |
| Nghị quyết | 1920×1080 |
| Khu vực hoạt động | 698.4×392.85mm |
| Kích thước tổng thể | 732 × 431.3 × 85mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1300:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá