|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 35,6 " |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1900*2160 | Độ sáng: | 500 (typ.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 598,5*680,4mm |
| kích thước phác thảo: | 772*692mm | ||
| Làm nổi bật: | 35Màn hình LCD TFT 0,6 inch,Máy quảng cáo LCD Android 9.0 |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Máy quảng cáo LCD |
| Kích thước bảng | 35.6 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0356ZJ01-C050 |
| Độ sáng | 500 |
| Nghị quyết | 1900*2160 |
| Khu vực hoạt động | 598.5*680.4mm |
| Kích thước tổng thể | 772*692mm |
| Định nghĩa giao diện | V-by-One 8 làn |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1300:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá