|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 36,2 " |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*540 | Độ sáng: | 1500 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 885,6*280,8mm |
| kích thước phác thảo: | 915,6*279,8*45,7mm | ||
| Làm nổi bật: | 36Máy quảng cáo LCD 2 inch,Máy quảng cáo LCD TFT với Android 9.0,Máy quảng cáo LCD độ sáng 1500nits |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Máy quảng cáo LCD |
| Kích thước bảng | 36.2 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0362ZJ02-C150 |
| Độ sáng | 1500 |
| Nghị quyết | 1920*540 |
| Khu vực hoạt động | 885.6*280.8mm |
| Kích thước tổng thể | 915.6*279.8*45.7mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 10 bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá