|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy quảng cáo LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 37 " |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*540 | Độ sáng: | 700 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 899.712*253.044mm |
| kích thước phác thảo: | 914,9*280,9*70mm | ||
| Làm nổi bật: | Máy quảng cáo LCD TFT 37 inch,Hệ thống đậu xe LCD loại thanh,Máy hiển thị quảng cáo ngoài trời trong nhà |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Máy quảng cáo LCD |
| Kích thước bảng | 37 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0370ZJ03-C070 |
| Độ sáng | 700 |
| Nghị quyết | 1920*540 |
| Khu vực hoạt động | 899.712*253.044mm |
| Kích thước tổng thể | 914.9*280.9*70mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 10 bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá