|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Loại LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 28" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*360 | Độ sáng: | 1000 (TYP.) |
| Hoạt động temp.: | -20 ~ 60 | Khu vực hoạt động: | 698,4*130,95mm |
| kích thước phác thảo: | 729,3*167,3*17,2mm | Giao diện: | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD 28 inch,Màn hình TFT hiển thị thông tin tàu điện ngầm,Màn hình dạng thanh tùy chỉnh |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 28 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0280TA02-C100 |
| Độ sáng | 1000 |
| Nghị quyết | 1920×360 |
| Khu vực hoạt động | 698.4×130.95mm |
| Kích thước tổng thể | 729.3×167.3×17.2mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 60 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá