|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Loại LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 28,6" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*540 | Độ sáng: | 500 (typ.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 698,4*196,43mm |
| kích thước phác thảo: | 732*231.6*19.4mm | Giao diện: | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | 28Màn hình LCD loại thanh 0,6 inch,màn hình TFT kiểu thanh có thể tùy chỉnh |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 28.6 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0286TA01-C050 |
| Độ sáng | 500 |
| Nghị quyết | 1920*540 |
| Khu vực hoạt động | 698.4*196.43mm |
| Kích thước tổng thể | 732*231.6*19.4mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá