|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Loại LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 37,8" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*387 | Độ sáng: | 2000 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 941.18*190mm |
| kích thước phác thảo: | 968.9*218*26.9mm | Giao diện: | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD dạng thanh 37.8 inch,Màn hình dạng thanh độ sáng cao,Màn hình TFT độ phân giải 1920x387 |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 37.8 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0378TL01-C200 |
| Độ sáng | 2000 |
| Nghị quyết | 1920×387 |
| Khu vực hoạt động | 941.18×190mm |
| Kích thước tổng thể | 968.9×218×26.9mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá