|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Loại LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 41" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*918 | Độ sáng: | 2100 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0 ~ 50 | Khu vực hoạt động: | 940,9 * 450mm |
| kích thước phác thảo: | 967,3*478*45mm | Giao diện: | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD kiểu thanh 41 inch,Màn hình TFT loại thanh 2100nits,Màn hình thanh độ phân giải 1920x918 |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 41 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0410TB01-Z210 |
| Độ sáng | 2100 |
| Nghị quyết | 1920×918 |
| Khu vực hoạt động | 940.9×450mm |
| Kích thước tổng thể | 967.3×478×45mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá