|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Loại LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 19,2" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*359 | độ sáng: | 500 (typ.) |
| Hoạt động temp.: | -20 ~ 85 °C | Khu vực hoạt động: | 476,64*89,37mm |
| kích thước phác thảo: | 496*109.2*13.7mm | Giao diện: | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | 19Màn hình LCD 2 inch,LCD TFT nhiệt độ cao,màn hình LCD thiết bị vận chuyển |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 19.2 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0192TB01-C050 |
| Độ sáng | 500 |
| Nghị quyết | 1920*359 |
| Khu vực hoạt động | 476.64*89.37mm |
| Kích thước tổng thể | 496*109.2*13.7mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 85 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá