|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Loại LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 19,4" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*519 | độ sáng: | 700 (Loại.) |
| Hoạt động temp.: | 0~50℃ | Khu vực hoạt động: | 476,6*129mm |
| kích thước phác thảo: | 503,2*156,2*14,5mm | Giao diện: | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | 19Màn hình LCD loại thanh 0,4 inch,màn hình TFT tiêu thụ năng lượng thấp |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại thanh |
| Kích thước bảng | 19.4 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0194TA01-C070 |
| Độ sáng | 700 |
| Nghị quyết | 1920*519 |
| Khu vực hoạt động | 476.6*129mm |
| Kích thước tổng thể | 503.2*156.2*14.5mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá