|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Name: | 18.5 Inch TFT LCD Display | Panel Size: | 18.5" |
|---|---|---|---|
| Resolution: | 1920*1080 | Brightness: | 1200 (Typ.) |
| Aspect Ratio: | 16:9 | Active Area: | 408.96*230.04mm |
| Outline Dimension: | 430.4*254.6*12mm | Interface: | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD LCD 18,5 inch,màn hình LCD độ sáng cao 1200nits |
||
| Mô hình | LCMA-RX0185GB03-C120 |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng điều khiển (inch) | 18.5 |
| Độ sáng | 1200 nits |
| Nghị quyết | 1920 * 1080 |
| Khu vực hoạt động | 408.96 * 230,04 mm |
| Kích thước tổng thể | 430.4 * 254.6 * 12 mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 °C đến 80 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá