|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Name: | 19 Inch TFT LCD Display | Panel Size: | 19" |
|---|---|---|---|
| Resolution: | 1280*1024 | Brightness: | 800 (Typ.) |
| Aspect Ratio: | 5:4 | Active Area: | 374.8*303mm |
| Outline Dimension: | 396*324*13.38mm | Interface: | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD LCD 19 inch,Màn hình LCD có độ phân giải 1280x1024,Màn hình LCD công nghiệp nhiệt độ rộng |
||
| Mô hình | LCMA-RX0190GB03-C080 |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng | 19 inch |
| Độ sáng | 800 nits |
| Nghị quyết | 1280 * 1024 |
| Khu vực hoạt động | 374.8 * 303 mm |
| Kích thước tổng thể | 396 * 324 * 13,38 mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 5:4 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá