|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Name: | 21.5 Inch TFT LCD Display | Panel Size: | 21.5" |
|---|---|---|---|
| Resolution: | 1920*1080 | Brightness: | 1000 (Typ.) |
| Aspect Ratio: | 16:9 | Active Area: | 476.64*268.11mm |
| Outline Dimension: | 495.6*292.2*9.5mm | Interface: | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | 21Màn hình LCD công nghiệp 5 inch,Màn hình TFT LCD độ sáng cao,Màn hình LCD ngoài trời 1000nits |
||
| Mô hình | LCMA-RX0215GB16-C100 |
|---|---|
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng | 21.5 inch |
| Độ sáng | 1000 nits |
| Nghị quyết | 1920 * 1080 |
| Khu vực hoạt động | 476.64 * 268.11 mm |
| Kích thước tổng thể | 495.6 * 292.2 * 9.5 mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá