|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình LCD LCD 18,5 inch | Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 | Độ sáng: | 1000 (Loại.) |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 | Khu vực hoạt động: | 408,96*230,04mm |
| Kích thước phác thảo: | 430,4*254,6*12,5mm | Giao diện: | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | 18Màn hình LCD.5 inch,màn hình LCD nhiệt độ rộng,Màn hình nhà thông minh tương thích Android |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng | 18.5 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0185GA07-C100 |
| Độ sáng | 1000 nits |
| Nghị quyết | 1920×1080 (Full HD) |
| Khu vực hoạt động | 408.96×230.04 mm |
| Kích thước tổng thể | 430.4 × 254,6 × 12,5 mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 °C đến 80 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá