|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | 10.1 inch Tft LCD Display | Kích thước bảng điều khiển: | 10,1" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1280*800 | Độ sáng: | 1500 (Loại.) |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 | Khu vực hoạt động: | 216,96*135,6mm |
| Kích thước phác thảo: | 228,5*149*4,45mm | Giao diện: | LVDS (1 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | 10.1 inch màn hình LCD công nghiệp,màn hình LCD có tỷ lệ tương phản cao,màn hình LCD độ sáng cao cho thiết bị |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước màn hình (inch) | 10,1 |
| Mẫu mã | LCMA-RX0101GB02-C150 |
| Độ sáng | 1500 nits |
| Độ phân giải | 1280 × 800 |
| Vùng hoạt động | 216,96 × 135,6 mm |
| Kích thước tổng thể | 228,5 × 149 × 4,45 mm |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (1 kênh, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá