|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | 10Màn hình LCD TFT 0,4 inch | Kích thước bảng điều khiển: | 10,4" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1024*768 | Độ sáng: | 1500 (Loại.) |
| Tỷ lệ khung hình: | 4:3 | Khu vực hoạt động: | 210,43*157,824mm |
| Kích thước phác thảo: | 227*175.8*9.2mm | Giao diện: | LVDS (1 ch, 6/8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình TFT độ sáng cao 10,4 inch,màn hình LCD điều khiển công nghiệp |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước màn hình (inch) | 10,4 |
| Mã sản phẩm | LCMA-RX0104GR02-C150 |
| Độ sáng | 1500 nits |
| Độ phân giải | 1024 × 768 |
| Khu vực hiển thị | 210,43 × 157,824 mm |
| Kích thước tổng thể | 227 × 175,8 × 9,2 mm |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (1 kênh, 6/8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 900:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 4:3 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá