|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình LCD 15 inch | Kích thước bảng điều khiển: | 15" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1024*768 | Độ sáng: | 1500 (Loại.) |
| Tỷ lệ khung hình: | 4:3 | Khu vực hoạt động: | 304.128*228.096mm |
| Kích thước phác thảo: | 326.5*253.5*9.7mm | Giao diện: | LVDS (1 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD cảm ứng TFT 15 inch,màn hình LCD giám sát y tế,màn hình cảm ứng độ sáng cao |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước màn hình (inch) | 15 |
| Mẫu mã | LCMA-RX0150GB05-C150 |
| Độ sáng | 1500 nits |
| Độ phân giải | 1024 × 768 |
| Khu vực hiển thị | 304.128 × 228.096 mm |
| Kích thước tổng thể | 326.5 × 253.5 × 9.7 mm |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (1 kênh, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 4:3 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá