|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình TFT LCD 12.1 inch | Kích thước bảng điều khiển: | 12,1 inch |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1280*800 | Độ sáng: | 1500 (Loại.) |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 | Khu vực hoạt động: | 261,12*163,2mm |
| Kích thước phác thảo: | 277,7*180,6*9,5mm | Giao diện: | LVDS (1 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình TFT LCD 12.1 inch,màn hình LCD tiêu thụ ít điện năng,Màn hình LCD cho thiết bị y tế |
||
| Mẫu mã | LCMA-RX0121GR03-C150 |
|---|---|
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng sản phẩm | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước màn hình | 12.1 inch |
| Độ sáng | 1500 nits (Hỗ trợ tùy chỉnh) |
| Độ phân giải | 1280 × 800 |
| Khu vực hiển thị | 261.12 × 163.2mm |
| Kích thước tổng thể | 277.7 × 180.6 × 9.5mm |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 |
| Định nghĩa giao diện | eDP (2 làn) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá