|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Loại LCD | Kích thước bảng điều khiển: | 19,4" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*519 | Độ sáng: | 700 (Loại.) |
| Nhiệt độ hoạt động.: | 0~50℃ | Khu vực hoạt động: | 476,6*129mm |
| Kích thước phác thảo: | 503,2*156,2*14,5mm | Giao diện: | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD TFT loại thanh cho ô tô,Mô-đun LCD của bảng công cụ xe,LCD loại thanh cho bảng điều khiển xe hơi |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD loại cắt (Bar) |
| Kích thước bảng | 19.4 inch |
| Độ sáng | 700 nits (Hỗ trợ tùy chỉnh) |
| Nghị quyết | 1920 × 519 |
| Khu vực hoạt động | 476.6 × 129 mm |
| Kích thước tổng thể | 503.2 × 156,2 × 14,5 mm |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá