|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 21,9" | Nghị quyết: | 1920*712 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 1000 (Loại.) | Nhiệt độ hoạt động.: | 0 ~ 50oC |
| Khu vực hoạt động: | 527,04*195,5mm (AA) | Kích thước phác thảo: | 548,4*222,2*14,5mm |
| Tên: | Màn hình LCD loại thanh | ||
| Làm nổi bật: | 21Màn hình LCD loại thanh 0,9 inch,Màn hình LCD TFT công nghiệp |
||
| Số model | LCMA-RX0219TA01-C100 |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng sản phẩm | Màn hình LCD dạng thanh |
| Kích thước màn hình | 21,9 inch |
| Độ sáng | 1000 nits (Hỗ trợ tùy chỉnh) |
| Tiêu thụ điện năng | 25 W |
| Độ phân giải | 1920 × 712 |
| Khu vực hoạt động | 527,04 × 195,5 mm |
| Kích thước tổng thể | 548,4 × 222,2 × 14,5 mm |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:5.93 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50 ℃ |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá