|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Màn hình LCD 65 inch | Kích thước bảng điều khiển: | 65 " |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 3840*2160 | Độ sáng: | 3500 (TYP.) |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 ~ 50oC | Khu vực hoạt động: | 1428,48*803,52 |
| Kích thước phác thảo: | 1454*828.7*58.6mm | ||
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD độ sáng cao 65 inch,màn hình LCD ngoài trời 3500 nits,màn hình LCD khổ lớn có bảo hành |
||
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Mẫu | LCMA-RX0650GL11-Z350 |
| Độ sáng | 3500nits (Hỗ trợ tùy chỉnh) |
| Độ phân giải | 3840×2160 (4K) |
| Khu vực hoạt động | 1428.48×803.52 mm |
| Kích thước tổng thể | 1454×828.7×58.6 mm |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | V-by-One 8 lane |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50℃ |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá