|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 43 " | Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 3500 (TYP.) | Nhiệt độ hoạt động: | -20~70°C |
| Khu vực hoạt động: | 940,9*529,25mm | Kích thước phác thảo: | 966.8*554.8*60,7mm |
| Góc nhìn: | 89/89/89/89 | ||
| Làm nổi bật: | Màn hình LCD độ sáng cao 43 inch,Màn hình LCD 1920x1080,Màn hình LCD độ sáng 3500nits |
||
| Thương hiệu | Rogin |
|---|---|
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng | 43 inch |
| Mô hình | LCMA-RX0430GB13-Z350 V1 |
| Độ sáng | 3500 nits |
| Nghị quyết | 1920×1080 |
| Khu vực hoạt động | 940.9 × 529,25 mm |
| Kích thước tổng thể | 966.8×554.8×60.7 mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá