|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích thước bảng điều khiển: | 43 " | Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | 3500 (TYP.) | Nhiệt độ hoạt động: | -20~70°C |
| Khu vực hoạt động: | 940,9*529,25mm | Kích thước phác thảo: | 966.8*554.8*60,7mm |
| Góc nhìn: | 89/89/89/89 | ||
| Làm nổi bật: | Màn hình TFT độ sáng cao 43 inch,Màn hình LCD đèn nền trực tiếp,Màn hình TFT độ sáng 3500nits |
||
Màn hình TFT độ sáng cao 43 inch này có một giải pháp chiếu sáng trực tiếp hỗ trợ độ sáng lên đến 3500 nits, được thiết kế cho các ứng dụng ngoài trời và công nghiệp đòi hỏi.
| Số mẫu | LCMA-RX0430GB13-Z350 V1 |
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng | 43 inch |
| Độ sáng | 3500 nits |
| Nghị quyết | 1920 × 1080 |
| Khu vực hoạt động | 940.9 × 529,25 mm |
| Kích thước tổng thể | 966.8 × 554,8 × 60,7 mm |
| góc nhìn | 89°/89°/89°/89° |
| Định nghĩa giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá