|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Tên: | Máy hiển thị LCD độ sáng cao | Kích thước bảng điều khiển: | 55" |
|---|---|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 | Độ sáng: | 3500 (TYP.) |
| Nhiệt độ hoạt động.: | 0 ~ 50oC | Khu vực hoạt động: | 1209,6x680,4mm |
| Kích thước phác thảo: | 1235*705.4*56.1mm | ||
| Làm nổi bật: | Màn hình FHD TFT 55 inch,Máy quảng cáo LCD độ sáng cao,màn hình hiển thị TFT tùy chỉnh |
||
| Thương hiệu | Rogin |
| Dòng | Màn hình LCD độ sáng cao |
| Kích thước bảng | 55 inch |
| Mô hình | RX0550ZJ02-Z350 |
| Độ sáng | 3500 nits (Hỗ trợ tùy chỉnh) |
| Nghị quyết | 1920 * 1080 (Full HD) |
| Khu vực hoạt động | 1209.6 * 680,4 mm |
| Kích thước tổng thể | 1235 * 705.4 * 56.1 mm |
| Định nghĩa giao diện | DC (12V) |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
Người liên hệ: Kelvin Zhu
Tel: +86 15919061504
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá