Tất cả sản phẩm
Kewords [ bar lcd panel ] trận đấu 117 các sản phẩm.
38 inch Bar Type TFT LCD Quảng cáo trong nhà & ngoài trời Bus vận chuyển ứng dụng
| Tên: | Máy quảng cáo LCD |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 38" |
| Nghị quyết: | 1920*540 |
Màn hình LCD dạng thanh sáng cao với kích thước bảng điều khiển 9-88 "và độ sáng 500-2500 Typ.
| Kích thước bảng điều khiển: | 9-88 " |
|---|---|
| Độ sáng: | 500-2500 (TYP.) |
| chi tiết đóng gói: | thùng giấy hoặc hộp gỗ |
16.3 Inch Bar Type Taxi Advertising Display 1920 * 285 LVDS 800nits
| Tên: | Hiển thị quảng cáo taxi |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 16,3" |
| Nghị quyết: | 1920*285 |
16.9 Inch Bar Type Taxi Advertising Screen 1920*624 LVDS 800nits
| Tên: | Màn hình quảng cáo taxi |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 16,9" |
| Nghị quyết: | 1920*624 |
19.1 Inch Bar Type Bus Advertising Display 1920*340 LVDS 700nits
| Tên: | Màn hình quảng cáo xe buýt |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 19,1" |
| Nghị quyết: | 1920*340 |
28.4 Inch Cutting Display With 1920*511 Brightness Customization Support Outdoor Application
| Tên: | Màn hình LCD thanh |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 28,4" |
| Nghị quyết: | 1920*511 |
Màn hình TFT đặc biệt 28 inch 1920 × 360 dành riêng cho thiết bị trạm xe buýt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LCD thanh |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 28,0" |
| Nghị quyết: | 1920*360 |


